นางนันทิยา วงศ์วานิชย์ นายกสมาคมสตรีจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมกลุ่มสมาชิกสตรีบ้านหนองตอง อ ปางมะผ้าจังหวัดแม่ฮ่องสอน ขอเชิญชวนและ พร้อมร่วมงานโอทอปไทย สู้ภัยโควิด – 19 “ช้อปผลิตภัณฑ์ชุมชน ตัดเย็บเสื้อผ้า ชนเผ่าลีซู สร้างเศรษฐกิจไทยสู้ภัยโควิด” 18 – 26 ธันวาคมนี้ ที่ อิมแพ็ค เมืองทองธานี
สมาคมสตรีจังหวัดแม่ฮ่องสอน กลุ่มสมาชิกบ้านหนองตอง เชิญชวนและ พร้อมร่วมงาน งานโอทอปไทย สู้ภัยโควิด – 19 วันที่ 18 – 26 ธันวาคมนี้
โดย admin_satree | ธ.ค. 14, 2021 | ข่าวประชาสัมพันธ์
![](https://satree-mhs.org/wp-content/uploads/2021/12/265259204_1347700505687052_5550525930102584720_n-1080x675.jpeg)