วันที่ ๒๘ กรกฏาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น.นางสาวสุกัญญา ประจวบเหมาะ ประธานสภาสตรีแห่งชาติ ในพระบรมราชินูปถัมภ์ พร้อมด้วยผู้แทนคณะกรรมการอำนวยการ ผู้แทนคณะกรรมการบริหาร สภาสตรีแห่งชาติฯ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ ณ มณฑลพิธีท้องสนามหลวง
ฝ่ายประชาสัมพันธ์สภาสตรีแห่งชาติฯ
![](https://satree-mhs.org/wp-content/uploads/2022/08/5a538c885f2a509f91a790d9b193a276-1024x683.jpg)
![](https://satree-mhs.org/wp-content/uploads/2022/08/62315c5b270bfa0ede82e3af4161f3da-768x1024.jpg)
![](https://satree-mhs.org/wp-content/uploads/2022/08/e455ef59d2886803e6ccf4526ca70b30-1024x682.jpg)
![](https://satree-mhs.org/wp-content/uploads/2022/08/41c3e8cc03347d985a7a07b59ed21689-1024x768.jpg)